Bahay > Mga Produkto > Resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > ML2490FE-R52
Humiling ng Quote
Pilipino
ML2490FE-R52
Humiling ng Quote
Reference Price (Sa US Dollars)
Sa stock
40000+
Enquiry Online
Mga pagtutukoy
  • Numero ng Bahagi
    ML2490FE-R52
  • Tagagawa / Brand
  • Dami ng stock
    Sa stock
  • Paglalarawan
    RES 249 OHM 1/2W 1% AXIAL
  • Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
    Lead libreng / RoHS compliant
  • Mga Datasheet
  • Modelo ng ECAD
  • pagpapaubaya
    ±1%
  • temperatura koepisyent
    ±50ppm/°C
  • Supplier aparato Package
    Axial
  • Sukat / Dimension
    0.118" Dia x 0.354" L (3.00mm x 9.00mm)
  • serye
    Metal Devil® ML
  • panel Mode
    249 Ohms
  • Power (Watts)
    0.5W, 1/2W
  • packaging
    Tape & Reel (TR)
  • Package / Kaso
    Axial
  • Ibang pangalan
    ML2490FER52
  • operating Temperature
  • Bilang ng mga Terminations
    2
  • Ang Sensitivity Level (MSL)
    1 (Unlimited)
  • Tagagawa Standard Lead Time
    18 Weeks
  • Lead Libreng Status / Katayuan ng RoHS
    Lead free / RoHS Compliant
  • Taas - Makaupo (Max)
  • Mga tampok
  • Pagkabigo Rate
  • Detalyadong Paglalarawan
    249 Ohms ±1% 0.5W, 1/2W Through Hole Resistor Axial Metal Film