Bahay > Mga Produkto > Resistors > Sa pamamagitan ng Hole Resistors > RC14KB150R
Humiling ng Quote
Pilipino
RC14KB150R
Humiling ng Quote
Reference Price (Sa US Dollars)
Sa stock
1000+
Enquiry Online
Mga pagtutukoy
  • Numero ng Bahagi
    RC14KB150R
  • Tagagawa / Brand
  • Dami ng stock
    Sa stock
  • Paglalarawan
    RES 150 OHM 1/4W 10% AXIAL
  • Lead Free Status / Katayuan ng RoHS
    Lead libreng / RoHS compliant
  • Mga Datasheet
  • Modelo ng ECAD
  • pagpapaubaya
    ±10%
  • temperatura koepisyent
  • Supplier aparato Package
    Axial
  • Sukat / Dimension
    0.094" Dia x 0.248" L (2.40mm x 6.30mm)
  • serye
    RC
  • panel Mode
    150 Ohms
  • Power (Watts)
    0.25W, 1/4W
  • packaging
    Bulk
  • Package / Kaso
    Axial
  • Ibang pangalan
    RC 1/4 150 10% A